directory

ทำเนียบผู้บริหารมหาวิทยาลัย
คณะวิทยาศาสตร์
Faculty of Science
Tel. 0 5394 3322, 0 5394* Fax. 0 5394 3467
http://www.science.cmu.ac.th/
คณบดี DEAN
  รองศาสตราจารย์ ดร.ธรณินทร์ ไชยเรืองศรี Associate Professor Dr. Torranin Chairuangsri
  *3301 *3301
  tchairuangsri@gmail.com tchairuangsri@gmail.com
รองคณบดีฝ่ายบริหาร ASSOCIATE DEAN FOR ADMINISTRATIVE AFFAIRS
  รองศาสตราจารย์ ปรีชา ล่ามช้าง Associate Professor Preecha Lamchang
  *3303 *3303
  preecha.l@cmu.ac.th preecha.l@cmu.ac.th
รองคณบดีฝ่ายวิชาการ ASSOCIATE DEAN FOR ACADEMIC AFFAIRS
  รองศาสตราจารย์ ดร. ปิยะพงศ์ เนียมทรัพย์ Associate Professor Dr. Piyapong Niamsup
  *3302 *3302
  scipnmsp@chiangmai.ac.th scipnmsp@chiangmai.ac.th
รองคณบดีฝ่ายวิจัยและวิเทศสัมพันธ์ ASSOCIATE DEAN FOR RESEARCH AND INTERNATIONAL RELATIONS
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. สุภาพ ชูพันธ์ Assistant Professor Dr. Supab Choopun
  *3306 *3306
  supab99@gmail.com supab99@gmail.com
รองคณบดีฝ่ายแผนและพัฒนา ASSOCIATE DEAN FOR PLANNING AND DEVELOPMENT
  รองศาสตราจารย์ ดร. สุพล อนันตา Associate Professor Dr. Supon Ananta
  *3304 *3304
  supon.a@cmu.ac.th, suponananta@yahoo.com supon.a@cmu.ac.th, suponananta@yahoo.com
รองคณบดีฝ่ายกิจการนักศึกษา ASSOCIATE DEAN FOR STUDENT AFFAIRS
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. อภินนท์ นันทิยา Assistant Professor Dr. Apinon Nuntiya
  *3305 *3305
  anuntiya@chiangmai.ac.th anuntiya@chiangmai.ac.th
ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายวิชาการ ASSISTANT DEAN FOR ACADEMIC AFFAIRS
  อาจารย์ ดร. ภควรรณ พวงสมบัติ Dr. Pakawan Puangsombat
  *3391 *3391
  pakawan13@gmail.com pakawan13@gmail.com
ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายบริหาร ASSISTANT DEAN FOR ADMINISTRATIVE AFFAIRS
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. เพ็ญศิริ ศรีบุรี Assistant Professor Dr. Pensiri Sriburi
  *3392 *3392
  pensiri.s@cmu.ac.th pensiri.s@cmu.ac.th
ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายวิจัยและวิเทศสัมพันธ์ ASSISTANT DEAN FOR RESEARCH AND INTERNATIONAL RELATIONS
  รองศาสตราจารย์ ดร. ภาณุวรรณ จันทวรรณกูร Associate Professor Dr. Panuwan Chantawannakul
  *3307 *3307
  panuwan@gmail.com panuwan@gmail.com
ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายเทคโนโลยีสารสนเทศ ASSISTANT DEAN FOR INFORMATION TECHNOLOGY
  อาจารย์ ดร. วิจักษณ์ ศรีสัจจะเลิศวาจา Dr. Wijak Srisujjalertwaja
  *3478 *3478
  wijak.s@cmu.ac.th wijak.s@cmu.ac.th
ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายกิจการนักศึกษา ASSISTANT DEAN FOR STUDENT AFFAIRS
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. ธนะศักดิ์ หมวกทองหลาง Assistant Professor Dr. Thanasak Mouktonglang
  *3398 *3398
  thanasak.m@cmu.ac.th thanasak.m@cmu.ac.th
ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายกิจการพิเศษ ASSISTANT DEAN FOR SPECIAL AFFAIRS
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. สิริวดี ชมเดช Assistant Professor Dr. Siriwadee Chomdej
  *3307 *3307
  siriwadee@yahoo.com siriwadee@yahoo.com
เลขานุการคณะวิทยาศาสตร์ FACULTY SECRETARIAT
  นายพร พรมมหาราช Mr. Phorn Prommaharaj
  *3315-6 *3315-6
  phorn.p@cmu.ac.th phorn.p@cmu.ac.th

 


directory   directory   directory   directory   directory   directory   directory   directory   directory  

CMU

มหาวิทยาลัยเชียงใหม่

International Relations Division, Office of the University, CMU.
239 Huay Kaew Road, Chiang Mai 50200, THAILAND
Tel: 66 5394 3661 to 5; Fax: 66 53942670
Email: irdcmu@cmu.ac.th
website: CHIANG MAI UNIVERSITY