directory

ทำเนียบผู้บริหารมหาวิทยาลัย
คณะสังคมศาสตร์
FACULTY OF SOCIAL SCIENCES
Tel. 0 5394 3511, 0 5394* Fax. 0 5322 2763
http://www.soc.cmu.ac.th/
e-mail: webmaster@soc.cmu.ac.th
คณบดี DEAN
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทพินทร์ พัชรานุรักษ์ Assistant Professor Thapin Phatcharanuruk, Ph.D.
  *3501, 0 5322 2763 *3501, 0 5322 2763
  pthapin@gmail.com ; thapin.p@cmu.ac.th pthapin@gmail.com ; thapin.p@cmu.ac.th
รองคณบดีฝ่ายวิชาการ ASSOCIATE DEAN FOR ACADEMIC AFFAIRS
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. ขวัญชีวัน บัวแดง Assistant Professor Dr. Kwanchewan Buadaeng
  *3579 *3579
  kwanchewan.buadaeng@gmail.com ; kwanchewan.b@cmu.ac.th kwanchewan.buadaeng@gmail.com ; kwanchewan.b@cmu.ac.th
รองคณบดีฝ่ายวิจัยและวิเทศสัมพันธ์ ASSOCIATE DEAN FOR RESEARCH AND FOREIGN AFFAIRS
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. ลิวา ผาดไธสง Assistant Professor Liwa Pardthaisong, Ph.D.
  *3502 *3502
  gaeliwa@gmail.com ; liwa.p@cmu.ac.th gaeliwa@gmail.com ; liwa.p@cmu.ac.th
รองคณบดีฝ่ายบริหาร ASSOCIATE DEAN FOR ADMINISTRATION
  อาจารย์ ดร.พลภัทร เหมวรรณ Dr. Phonpat Hemwan
  *3580 *3580
  p.hemwan@gmail.com, phonpat.h@cmu.ac.th p.hemwan@gmail.com, phonpat.h@cmu.ac.th
ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายพัฒนาคุณภาพนักศึกษา ASSISTANT DEAN FOR STUDENT QUALITY DEVELOPMENT
  อาจารย์ ดร.ชาคริต โชติอมรศักดิ์ Dr. Chakrit Chotamonsak
  *3587 *3587
  chakrit.c@cmu.ac.th ; chotamonsak@gmail.com chakrit.c@cmu.ac.th ; chotamonsak@gmail.com
หัวหน้าภาควิชาภูมิศาสตร์ HEAD OF DEPARTMENT OF GEOGRAPHY
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. อัจฉรา วัฒนภิญโญ Assistant Professor Ajchara Wattanapinyo, LL.B.
  *3503, *3531 *3503, *3531
  soggi003@chiangmai.ac.th soggi003@chiangmai.ac.th
หัวหน้าภาควิชาสตรีศึกษา HEAD OF DEPARTMENT OF WOMEN'S STUDIES
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทพินทร์ พัชรานุรักษ์ Assistant Professor Thapin Phatcharanuruk, Ph.D.
  *3501, 0 5322 2763 *3501, 0 5322 2763
  pthapin@gmail.com ; thapin.p@cmu.ac.th pthapin@gmail.com ; thapin.p@cmu.ac.th
หัวหน้าภาควิชาสังคมวิทยาและมานุษยวิทยา HEAD OF DEPARTMENT OF SOCIOLOGY AND ANTHROPOLOGY
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. อรัญญา ศิริผล Assistant Professor Aranya Siriphon, Ph.D.
  *3575 *3575
  aranyas@yahoo.com aranyas@yahoo.com
หัวหน้าภาควิชาสังคมศาสตร์กับการพัฒนา HEAD OF DEPARTMENT OF SOCIAL SCIENCE AND DEVELOPMENT
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. ชูศักดิ์ วิทยาภัค Assistant Professor Chusak Wittayapak, Ph.D.
  *3507 *3507
  chusak.w@cmu.ac.th chusak.w@cmu.ac.th
เลขานุการคณะ FACULTY SECRETARIAT
  นางสาวจุฬาลักษณ์ ปรีชากุล Ms. Chulaluck Prechakul, M.A.
  *3510 *3510
 

 


directory   directory   directory   directory   directory   directory   directory   directory   directory  

CMU

มหาวิทยาลัยเชียงใหม่

International Relations Division, Office of the University, CMU.
239 Huay Kaew Road, Chiang Mai 50200, THAILAND
Tel: 66 5394 3661 to 5; Fax: 66 53942670
Email: irdcmu@cmu.ac.th
website: CHIANG MAI UNIVERSITY