directory

ทำเนียบผู้บริหารมหาวิทยาลัย
คณะอุตสาหกรรมเกษตร
FACULTY OF AGRO-INDUSTRY
Tel. 0 5394 8201, 0 5394 8214, 0 5394 8281 Fax. 0 5394 8214
http://www.agro.cmu.ac.th/
คณบดี DEAN
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุจินดา ศรีวัฒนะ Assistant Professor Dr. Sujinda Sriwattana
  *8201 *8201
  sujinda.s@cmu.ac.th sujinda.s@cmu.ac.th
รองคณบดี ASSOCIATE DEAN
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. ศรีสุวรรณ นฤนาทวงศ์สกุล Assistant Professor Dr. Srisuwan Naruenartwongsakul
  *8203 *8203
  srisuwan.n@cmu.ac.th srisuwan.n@cmu.ac.th
รองคณบดี ASSOCIATE DEAN
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. พิชญา พูลลาภ Assistant Professor Dr. Pichaya Poonlarp
  *8202 *8202
  pichaya.aey@hotmail.com pichaya.aey@hotmail.com
รองคณบดี ASSOCIATE DEAN
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. เจิมขวัญ สังข์สุวรรณ Assistant Professor Dr. Sujinda Sriwattana
  *8204 *8204
  jurmkwan.s@cmu.ac.th jurmkwan.s@cmu.ac.th
รองคณบดี ASSOCIATE DEAN
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. สุทัศน์ สุระวัง Assistant Professor Dr. Suthat Surawang
  *8258 *8258
  suthat.s@cmu.ac.th suthat.s@cmu.ac.th
ผู้ช่วยคณบดี ASSISTANT DEAN
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. ยงยุทธ เฉลิมชาติ Assistant Professor Dr. Yongyut Chalermchat
  *8299 *8299
  yongyut.c@cmu.ac.th yongyut.c@cmu.ac.th
ผู้ช่วยคณบดี ASSISTANT DEAN
  อาจารย์ ดร. สุธี วังเตือย Dr. Sutee Wangtueai
 
  sutee.w@cmu.ac.th sutee.w@cmu.ac.th
ผู้ช่วยคณบดี ASSISTANT DEAN
  อาจารย์ ดร. สุภเวท มานิยม Dr. Supavej Maniyom
  *8250 *8250
  supavej.m@cmu.ac.th supavej.m@cmu.ac.th
ผู้ช่วยคณบดี ASSISTANT DEAN
  อาจารย์ ดร. ศศิธร ใบผ่อง Dr. Sasithorn Baipong
  *8268 *8268
  sasithorn.b@cmu.ac.th sasithorn.b@cmu.ac.th
ผู้ช่วยคณบดี ASSISTANT DEAN
  อาจารย์ สมชาย วงศ์สุริยศักดิ์ Mr. Somchai Wongsuriyasak
  *8227 *8227
  swongsuriyasak@gmail.com swongsuriyasak@gmail.com
หัวหน้าสำนักวิชาอุตสาหกรรมเกษตร HEAD OF SCHOOL OF AGRO-INDUSTRY
  รองศาสตราจารย์ ดร. นพพล เล็กสวัสดิ์ Associate Professor Dr. Noppol Leksawasdi
  *8274 *8274
  noppol@hotmail.com noppol@hotmail.com
หัวหน้าศูนย์บริการธุรกิจอุตสาหกรรมเกษตร HEAD OF AGRO-INDUSTRIAL BUSINESS SERVICE CENTER
  อาจารย์ วิญญู ศักดาทร Mr. Vinyoo Sakdatorn
  *8278 *8278
  design_by_yu@hotmail.com design_by_yu@hotmail.com
เลขานุการสำนักงานคณะ FACULTY SECRETARY
  นางสาวปิยะนุช สวัสดี Ms. Piyanuch Sawasdee
  *8257 *8257
  piyanuch.s@cmu.ac.th piyanuch.s@cmu.ac.th

 


directory   directory   directory   directory   directory   directory   directory   directory   directory  

CMU

มหาวิทยาลัยเชียงใหม่

International Relations Division, Office of the University, CMU.
239 Huay Kaew Road, Chiang Mai 50200, THAILAND
Tel: 66 5394 3661 to 5; Fax: 66 53942670
Email: irdcmu@cmu.ac.th
website: CHIANG MAI UNIVERSITY