directory

ทำเนียบผู้บริหารมหาวิทยาลัย
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์
FACULTY OF ARCHITECTURE
Tel. 0 5394 2806, 0 5394 2970, 0 5394* Fax. 0 5322 1448
http://www.arc.cmu.ac.th/
e-mail: kawin@arc.cmu.ac.th
คณบดี DEAN
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชาญณรงค์ ศรีสุวรรณ Assistant Professor Dr. Charnnarong Srisuwan
  *2801 *2801
  channarong.sri@cmu.ac.th channarong.sri@cmu.ac.th
รองคณบดีฝ่ายวิชาการ ASSOCIATE DEAN FOR ACADEMICS
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สันต์ สุวัจฉราภินันท์ Assistant Professor Dr.Sant Suwatcharapinun
  *2803 *2803
  sant.s@cmu.ac.th sant.s@cmu.ac.th
รองคณบดีฝ่ายวิจัยและบริการวิชาการ ASSOCIATE DEAN FOR RESEARCH AND ACADEMIC SERVICES
  รองศาสตราจารย์ ดร.วิฑูรย์ เหลียวรุ่งเรือง Assistant Professor Dr. Vitul Lieorungruang
  *2805 *2805
  vitul.l@cmu.ac.th vitul.l@cmu.ac.th
รองคณบดีฝ่ายนโยบายและแผนการศึกษา ASSOCIATE DEAN FOR EDUCATIONAL POLICY AND PLANNING
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กรุณา รักษวิณ Assistant Professor Dr. Karuna Raksawin
  *2804 *2804
  karuna.r@cmu.ac.th karuna.r@cmu.ac.th
ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายกิจกรรมพิเศษ ASSISTANT DEAN FOR SPECIAL AFFAIRS
  อาจารย์กานต์ คำแก้ว Lecturer Karn Khamkaew
  *2825 Ext 118 *2825 Ext 118
  karn.khamkaew@cmu.ac.th karn.khamkaew@cmu.ac.th
ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายกิจการนักศึกษาและบัณฑิต ASSISTANT DEAN FOR STUDENT AND ALUMNI
  อาจารย์ ดร.รัฐพงษ์ อังกสิทธิ์ Dr. Rattapong Angkasith
  *2833 *2833
  rattapong.a@cmu.ac.th rattapong.a@cmu.ac.th
ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายสารสนเทศเพื่อการบริหารจัดการองค์กร ASSISTANT DEAN FOR MANAGEMENT INFORMATION
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ปิยะบุญ นิลแก้ว Assistant Professor Piyaboon Nilkaew
  2841 2841
  piyaboon.n@cmu.ac.th piyaboon.n@cmu.ac.th
หัวหน้าศูนย์วิจัยและบริการวิชาการสถาปัตยกรรม HEAD OF CENTER OF ARCHITECTURE RESEARCH AND ACADEMIC SERVICES
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุทธนา ทองท้วม Assistant Professor Dr. Yuttana Tongtuam
 
  yuttana.t@cmu.ac.th yuttana.t@cmu.ac.th
หัวหน้าศูนย์ออกแบบและให้คำปรึกษางานสถาปัตยกรรม HEAD OF ARCHITECTURAL DESIGN AND CONSULTANT CENTER
  อาจารย์ ทวีศักดิ์ เกียรติวีระศักดิ์ Lecture Taweesak Kaittiweerasak
  *2802 *2802
  taweesak.k@cmu.ac.th taweesak.k@cmu.ac.th
หัวหน้าสำนักวิชาสถาปัตยกรรมศาสตร์ CHAIR OF DEPARTMENT OF ARCHITECTURE
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เชาวลิต สายเจริญ Assistant Professor Dr. Chaowalid Saicharoent
  *2816 *2816
  chaowalid.s@cmu.ac.th chaowalid.s@cmu.ac.th
เลขานุการคณะ FACULTY SECRETARIAT
  นางภัทรา จันทราทิตย์ Mrs. Pattra Chandratit
  *2973 *2973
  pattra.ch@cmu.ac.th pattra.ch@cmu.ac.th

 


directory   directory   directory   directory   directory   directory   directory   directory   directory  

CMU

มหาวิทยาลัยเชียงใหม่

International Relations Division, Office of the University, CMU.
239 Huay Kaew Road, Chiang Mai 50200, THAILAND
Tel: 66 5394 3661 to 5; Fax: 66 53942670
Email: irdcmu@cmu.ac.th
website: CHIANG MAI UNIVERSITY