directory

ทำเนียบผู้บริหารมหาวิทยาลัย
คณะการสื่อสารมวลชน
FACULTY OF MASS COMMUNICATION
Tel. 0 53 94 2703 ต่อ 110, 0 5394* Fax. 0 53 942704
http://www.masscomm.cmu.ac.th/
คณบดี DEAN
  รองศาสตราจารย์ ธีรภัทร วรรณฤมล Associate Professor Terapatt Vanaruemol
  *101 *101
  terapatt.v@cmu.ac.th terapatt.v@cmu.ac.th
รองคณบดีฝ่ายบริหาร ASSOCIATE DEAN FOR ADMINISTRATION
  อาจารย์ สุนันทา แย้มทัพ Ms. Sunanta Yaemthap
  *103 *103
  sunanta.y@cmu.a.cth sunanta.y@cmu.a.cth
รองคณบดีฝ่ายวิชาการ ASSOCIATE DEAN FOR ACADEMIC AFFAIRS
  รองศาสตราจารย์ ดร.นรินทร์ นำเจริญ Associate Professor Dr. Narin Numcharoen
  *237 *237
  narin.num@cmu.ac.th narin.num@cmu.ac.th
ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายนโยบายและแผน ASSISTANT DEAN FOR POLICY AND PLANNING
  อาจารย์ ศศิกานต์ ลิมปิติ Ms. Sasikarn Limpiti
  *104 *104
  sasikarn.l@cmu.ac.th sasikarn.l@cmu.ac.th
ปฏิบัติการแทนคณบดี (ด้านวิจัยและวิเทศสัมพันธ์) ASSISTING TO THE DEAN FOR RESEARCH AFFAIRS AND INTERNATIONAL RELATIONS
  อาจารย์ ดร.พิมลพรรณ ไชยนันท์ Dr. Pimonpan Chainan
  *172 *172
  pimonpan.c@cmu.ac.th pimonpan.c@cmu.ac.th
ปฏิบัติการแทนคณบดี (ด้านพัฒนาคุณภาพนักศึกษา) ASSISTING TO THE DEAN FOR STUDENT DEVELOPMENT
  อาจารย์ ดร.วิทยา พานิชล้อเจริญ Dr. Vithaya Panichlocharoen Panichlocharoen
  *234 *234
  vithaya.pan@cmu.ac.th vithaya.pan@cmu.ac.th
ผู้อำนวยการสถานีวิทยุเสียงสื่อสารมวลชน DIRECTOR OF VOICE OF MASS COMMUNICATION RADIO STATION
  นางสาวรัตนาภรณ์ สุวคนธ์ Miss Rattanaporn Suwakon
  *310 *310
  rattanaporn.s@cmu.ac.th rattanaporn.s@cmu.ac.th
หัวหน้าศูนย์บริการการสื่อสาร HEAD OF COMMUNICATION SERVICES
  อาจารย์ประกาศิษย์ พรหมกิ่งแก้ว Mr. Prakasit Promkingkaew
  *301 *301
  prakasit.p@cmu.ac.th prakasit.p@cmu.ac.th
เลขานุการคณะ FACULTY SECRETARY
  นางสรัสนันท์ ตั้งไพศาลสัมพันธ์ Mrs. Saratsanun Tangpisansampun
  *120 *120
  saratsanun.t@cmu.ac.th saratsanun.t@cmu.ac.th

 


directory   directory   directory   directory   directory   directory   directory   directory   directory  

CMU

มหาวิทยาลัยเชียงใหม่

International Relations Division, Office of the University, CMU.
239 Huay Kaew Road, Chiang Mai 50200, THAILAND
Tel: 66 5394 3661 to 5; Fax: 66 53942670
Email: irdcmu@cmu.ac.th
website: CHIANG MAI UNIVERSITY