directory

ทำเนียบผู้บริหารมหาวิทยาลัย
บัณฑิตวิทยาลัย
THE GRADUATE SCHOOL
Tel. 0 5394 2405-6, 0 5394* Fax. 0 5394 2405, 0 5394 2413, 0 5394*
http://www.grad.cmu.ac.th/
e-mail: akachai.s@cmu.ac.th
คณบดี DEAN
  รองศาสตราจารย์ ดร. เอกชัย แสงอินทร์ Associate Professor Dr. Akachai Sang-in, DIC.
  *2401 *2401
  akachai.s@cmu.ac.th akachai.s@cmu.ac.th
รองคณบดี ASSOCIATE DEAN
  รองศาสตราจารย์ ดร. บุษบัน ศิริธัญญาลักษณ์ Associate Professor Dr. Busaban Sirithunyalug, rer.nat
  *2404 *2404
  busaban.s@cmu.ac.th busaban.s@cmu.ac.th
รองคณบดี ASSOCIATE DEAN
  รองศาสตราจารย์ ดร. วรทัศน์ อินทรัคคัมพร Associate Professor Dr. Wallratat Intaruccomporn
 
  wallratat.i@cmu.ac.th wallratat.i@cmu.ac.th
รองคณบดี ASSOCIATE DEAN
  รองศาสตราจารย์ ดร.ทิพาพร วงศ์หงษ์กุล Associate Professor Dr.Tipaporn Wonghongkul
  *2402 *2402
  tipaporn.w@cmu.ac.th tipaporn.w@cmu.ac.th
ผู้ช่วยคณบดี ASSISTANT DEAN
  รองศาสตราจารย์ พรรณิภา ไพบูลย์นิมิตร Associate Professor Panipa Phaiboonnimit
  *2414 *2414
  panipa@live.com panipa@live.com
ผู้ช่วยคณบดี ASSISTANT DEAN
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. ธนียา เจติยานุกรกุล Assistant Professor Dr. Thaneeya Chetiyanukornkul
  *2418 *2418
  scitchty@hotmail.com scitchty@hotmail.com
เลขานุการบัณฑิตวิทยาลัย GRADUATE SECRETARIAT
  นางสาวรัษดาวรรณ สุดใจ Radsadawan Sudjai
  *2410 *2410
  radsadawan.s@cmu.ac.th radsadawan.s@cmu.ac.th

 


directory   directory   directory   directory   directory   directory   directory   directory   directory  

CMU

มหาวิทยาลัยเชียงใหม่

International Relations Division, Office of the University, CMU.
239 Huay Kaew Road, Chiang Mai 50200, THAILAND
Tel: 66 5394 3661 to 5; Fax: 66 53942670
Email: irdcmu@cmu.ac.th
website: CHIANG MAI UNIVERSITY