directory

ทำเนียบผู้บริหารมหาวิทยาลัย
วิทยาลัยศิลปะ สื่อ และเทคโนโลยี
COLLEGE OF ARTS, MEDIA AND TECHNOLOGY
Tel. 0 5392 0299, 0 5394 1801, 0 5394* Fax. 0 5394 1803, 0 5394*
http://www.camt.cmu.ac.th/th/
e-mail: camt_cmu@hotmail.com
คณบดี DEAN
  ผู้ช่วยศาตราจารย์ ดร. ปิติพงษ์ ยอดมงคล Assistant Professor Dr.Pitipong Yodmongkol
  *1807 *1807
  pitipong@camt.info pitipong@camt.info
รองคณบดีฝ่ายบริหาร ASSOCIATE DEAN FOR ADMINISTRATIVE AFFAIRS
  อาจารย์ ดร.อัครพล นิมมลรัตน์ Dr. Acrapol Nimmonrat
  *1807 *1807
  acrapol@camt.info acrapol@camt.info
รองคณบดีฝ่ายวิชาการ ASSOCIATE DEAN FOR ACADEMIC AFFAIRS
  อาจารย์ เฉลิมพล คงจิตต์ Lecturer Chalermpol Kongjit
  *1807 *1807
  chalermpon.k@cmu.ac.th chalermpon.k@cmu.ac.th
รองคณบดีฝ่ายวิจัยและวิเทศสัมพันธ์ ASSOCIATE DEAN FOR RESEARCH AND INTERNATIONAL RELATIONS
  อาจารย์ ดร.นภาพร รีวีระกุล Dr. Napaporn Reeveerakul
  *1807 *1807
  napaporn.r@cmu.ac.th napaporn.r@cmu.ac.th
ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายวิจัยและวิเทศสัมพันธ์ ASSISTANT DEAN FOR RESEARCH AND INTERNATIONAL RELATIONS
  อาจารย์ ดร.ดนัยธัญ พงษ์พัชราธรเทพ Dr. Danaitun Pongpatcharatrontep
  *1807 *1807
 
ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายเทคโนโลยีสารสนเทศ ASSISTANT DEAN FOR INFORMATION TECHNOLOGY
  อาจารย์ อรรณพ ธนัญชนะ Lecturer Annop Thananchana
  *1807 *1807
  annop.t@cmu.ac.th annop.t@cmu.ac.th
ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายพัฒนาคุณภาพนักศึกษา ASSISTANT DEAN FOR STUDENT DEVELOPMENT AFFAIRS
  อาจารย์ ดร. ชาติชาย ดวงสอาด Dr. Chartchai Doung sa-ard
  *1807 *1807
  chartchai.d@cmu.ac.th chartchai.d@cmu.ac.th
ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายนโยบายและแผนและประกันคุณภาพการศึกษา ASSISTANT DEAN FOR PLANNING AFFAIRS AND QUALITY ASSURANCE
  อาจารย์ ดร.รัฐพล วุฒิการณ์ Dr. Ratapol Wudhikarn
  *1807 *1807
  ratapol.w@cmu.ac.th ratapol.w@cmu.ac.th
หัวหน้าสำนักวิชาศิลปะ สื่อและเทคโนโลยี HEAD OF ACADEMIC SCHOOL
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. วรวิชญ์ จันทร์ฉาย Assistant Professor Dr. Worawit Janchai
  *1807 *1807
  worawit.j@cmu.ac.th worawit.j@cmu.ac.th
ผู้อำนวยการศูนย์นวัตกรรมและการจัดการความรู้ DIRECTOR OF KNOWLEDGE AND INNOVATION CENTER
  อาจารย์ ดร. ภราดร สุรีย์พงษ์ Dr. Pradorn Sureephong
  *2648 *2648
  dorn@camt.info dorn@camt.info
เลขานุการวิทยาลัยฯ SECRETARIAT OFFICE
  นางสาวปิยาภรณ์ ณ เชียงใหม่ Miss Piyaporn Na Chiangmai
  *1804 *1804
  piyaporn.n@cmu.ac.th piyaporn.n@cmu.ac.th

 


directory   directory   directory   directory   directory   directory   directory   directory   directory  

CMU

มหาวิทยาลัยเชียงใหม่

International Relations Division, Office of the University, CMU.
239 Huay Kaew Road, Chiang Mai 50200, THAILAND
Tel: 66 5394 3661 to 5; Fax: 66 53942670
Email: irdcmu@cmu.ac.th
website: CHIANG MAI UNIVERSITY