directory

ทำเนียบผู้บริหารมหาวิทยาลัย
สถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์สุขภาพ
RESEARCH INSTITUTE FOR HEALTH SCIENCES
Tel. 0 5394 5055-8, 0 5394* Fax. 0 5322 1849, 0 5394*
http://www.rihes.cmu.ac.th/rihes2010/th/home.php
ผู้อำนวยการ DIRECTOR
  ศาสตราจารย์ นายแพทย์ ขวัญชัย ศุภรัตน์ภิญโญ Professor Khuanchai Supparatpinyo, M.D.
  *6148 ext. 101 *6148 ext. 101
  Khuanchai@rihes.org, khuanchai@idthai.org Khuanchai@rihes.org, khuanchai@idthai.org
รองผู้อำนวยการ DEPUTY DIRECTOR
  รองศาสตราจารย์ นายแพทย์ เกรียงไกร ศรีธนวิบุญชัย Associate Professor Kriengkrai Srithanaviboonchai, M.D., MPH
  *6148 ext. 104 *6148 ext. 104
  kriengkrai@rihes.org, ksrithan@mail.med.cmu.ac.th kriengkrai@rihes.org, ksrithan@mail.med.cmu.ac.th
รองผู้อำนวยการ DEPUTY DIRECTOR
  ศาสตราจารย์ นายแพทย์ กิตติพันธุ์ ฤกษ์เกษม Professor Kittipan Rerkasem, M.D., Ph.D.
  *6148 ext 243 *6148 ext 243
  kittipan@rihes.org, rerkase@gmail.com kittipan@rihes.org, rerkase@gmail.com
หัวหน้าศูนย์วิจัยด้านโรคเอดส์และโรคติดต่อทางเพศสัมพันธ์ HEAD, CENTER FOR AIDS AND STDs
  แพทย์หญิง นันทิสา โชติรสนิรมิต Dr. Nuntisa Chotirosniramit
  *6148 ext. 309, 352 *6148 ext. 309, 352
  nuntisa@rihes.org nuntisa@rihes.org
หัวหน้าศูนย์วิจัยด้านวิทยาศาสตร์สุขภาพประยุกต์ HEAD, CENTER FOR APPLIED RESEARCH
  ศาสตราจารย์ นายแพทย์ กิตติพันธุ์ ฤกษ์เกษม Professor Kittipan Rerkasem, M.D., Ph.D.
  *2508 ext. 334 *2508 ext. 334
  rerkase@gmail.com rerkase@gmail.com
หัวหน้าศูนย์วิจัยชีวโมเลกุลและเซลล์วิทยาของโรคติดเชื้อ HEAD, CENTER FOR MOLECULAR AND CELL BIOLOGY FOR INFECTIOUS DISEASES
  ดร.จิรประภา วิภาษา Dr. Jiraprapa Wipasa
  *6148 ext. 104 *6148 ext. 104
  jiraprapa@rihes.org jiraprapa@rihes.org
ที่ปรึกษาชาวต่างประเทศ ADMINISTRATIVE ADVISOR
  นายปีเตอร์ แลงจ์ Mr. Peter Lange
  *6148 ext. 373 *6148 ext. 373
  plange@loxinfo.co.th plange@loxinfo.co.th
เลขานุการสถาบัน INSTITUTE SECRETARY
  นางบุปผา ประภาลักษณ์ Mrs. Bupha Prapaluck
  *6148 ext. 229 *6148 ext. 229
  bupha.p@rihes-cmu.org bupha.p@rihes-cmu.org

 


directory   directory   directory   directory   directory   directory   directory   directory   directory  

CMU

มหาวิทยาลัยเชียงใหม่

International Relations Division, Office of the University, CMU.
239 Huay Kaew Road, Chiang Mai 50200, THAILAND
Tel: 66 5394 3661 to 5; Fax: 66 53942670
Email: irdcmu@cmu.ac.th
website: CHIANG MAI UNIVERSITY