directory

ทำเนียบผู้บริหารมหาวิทยาลัย
สำนักหอสมุด
CMU LIBRARY
Tel. 0 5394 4531, 0 5394* Fax. 0 5322 2766, 0 5394*
http://library.cmu.ac.th
รักษาการแทนผู้อำนวยการ ACTING DIRECTOR
  นางสาววรารักษ์ พัฒนเกียรติพงศ์ Miss Wararak Pattanakiatpong
  *4501 *4501
  wararak@lib.cmu.ac.th, wara2531@gmail.com wararak@lib.cmu.ac.th, wara2531@gmail.com
รักษาการแทนรองผู้อำนวยการ ACTING DEPUTY DIRECTOR
  นายวีระชัย เตชะวัชรีกุล Mr. Veerachai Techawachareekul
  *4503 *4503
  veerachai@lib.cmu.ac.th veerachai@lib.cmu.ac.th
รักษาการแทนผู้ช่วยผู้อำนวยการ ACTING ASSISTANT DIRECTOR
  นางสาวฐิติรัตน์ ตันติวัฒน์ Miss Thitirat Tantiwat
  *4532 *4532
  thitirat@lib.cmu.ac.th thitirat@lib.cmu.ac.th
รักษาการแทนผู้ช่วยผู้อำนวยการ ACTING ASSISTANT DIRECTOR
  นายปราชญ์ สงวนศักดิ์ Mr. Pratchaya Sanguansak
  *4527 Ext. 99 *4527 Ext. 99
  pratchya@lib.cmu.ac.th pratchya@lib.cmu.ac.th
หัวหน้าฝ่ายบริการทรัพยากรสารนิเทศ HEAD, DEPARTMENT OF INFORMATION SERVICE
  นางสุกัญญา ธาราวัชรศาสตร์ Mrs. Sukanya Tharawatchrasart
  *4553 *4553
  sukanya@lib.cmu.ac.th sukanya@lib.cmu.ac.th
หัวหน้าฝ่ายพัฒนาและจัดระบบทรัพยากรสารนิเทศ HEAD, DEPARTMENT OF TECHNICAL SERVICE
  นางคัทลียา ปริชานิ Mrs. Catleya Parichani
  *4589 *4589
  catleya@lib.cmu.ac.th catleya@lib.cmu.ac.th
หัวหน้าฝ่ายห้องสมุดและสารนิเทศ สาขาวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี HEAD, FACULTY LIBRARIES FOR SCIENCE & TECHNOLOGY
  นายภูเบศ ปาโมกข์เกษม Mr. Phubase Pamokgasem
  *8212 *8212
  poobase@lib.cmu.ac.th poobase@lib.cmu.ac.th
หัวหน้าฝ่ายห้องสมุดและสารนิเทศ สาขาวิทยาศาสตร์สุขภาพ HEAD, FACULTY LIBRARIES FOR HEALTH SCIENCE
  นางชมพูนุช สราวุเดชา Mrs. Chompoonuch Sarawudecha
  *5201 *5201
  chompoonuch@lib.cmu.ac.th chompoonuch@lib.cmu.ac.th
หัวหน้าฝ่ายห้องสมุดและสารนิเทศ สาขาสังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ HEAD, FACULTY LIBRARIES FOR SOCIAL SCIENCE & HUMANITIES
  นางวัลลภา เตชะวัชรีกุล Mrs. Wallapa Techawachareekul
  *2122 , Fax: 0 5389 2201 *2122 , Fax: 0 5389 2201
  wallapa@lib.cmu.ac.th wallapa@lib.cmu.ac.th

 


directory   directory   directory   directory   directory   directory   directory  

CMU

มหาวิทยาลัยเชียงใหม่

International Relations Division, Office of the University, CMU.
239 Huay Kaew Road, Chiang Mai 50200, THAILAND
Tel: 66 5394 3661 to 5; Fax: 66 53942670
Email: irdcmu@cmu.ac.th
website: CHIANG MAI UNIVERSITY