directory

ทำเนียบผู้บริหารมหาวิทยาลัย
คณะบริหารธุรกิจ
FACULTY OF BUSINESS ADMINISTRATION
Tel. 0 5394 2105, 0 5394 2142, 0 5394* Fax. 0 5389 2201
http://www.ba.cmu.ac.th
e-mail: accba@chiangmai.ac.th
คณบดี DEAN
  รองศาสตราจารย์ ดร. สิริวุฒิ บูรณพิร Associate Professor Dr. Siriwut Buranapin
  *2101 Fax: 66 53 892201 *2101 Fax: 66 53 892201
  siriwut@gmail.com siriwut@gmail.com
รองคณบดี ASSOCIATE DEAN
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. ชัยวุฒิ ตั้งสมชัย Assistant Professor Dr. Chaiwuth Tangsomchai
  *2125-27 *2125-27
  chaiwuth.t@cmu.ac.th chaiwuth.t@cmu.ac.th
รองคณบดี ASSOCIATE DEAN
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. เขมกร ไชยประสิทธิ์ Assistant Professor Dr. Kemakorn Chaiprasit
  *2112 *2112
  kemakorn.c@cmu.ac.th kemakorn.c@cmu.ac.th
รองคณบดี ASSOCIATE DEAN
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ก้องภู นิมานันท์ Assistant Professor Dr. Khongphu Nimanandh
  *2129-31 *2129-31
  khongphu.n@cmu.ac.th khongphu.n@cmu.ac.th
ผู้ช่วยคณบดี ASSISTANT DEAN
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ มาลีมาส สิทธิสมบัติ Assistant Professor Maleemas Sittisombut, M.Acc.
  *2138-40 *2138-40
  maleemas.s@cmu.ac.th maleemas.s@cmu.ac.th
ผู้ช่วยคณบดี ASSISTANT DEAN
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. จอมใจ แซมเพชร Assistant Professor Dr. Jomjai Sampet, rer.soc.oec.
  *2138-40 *2138-40
  jomjai.s@cmu.ac.th jomjai.s@cmu.ac.th
ผู้ช่วยคณบดี ASSISTANT DEAN
  อาจารย์ ดร.ปิติมา ดิศกุลเนติวิทย์ Dr. Pitima Diskulnetivitya
  *2138-40 *2138-40
  pitima.d@cmu.ac.th pitima.d@cmu.ac.th
ผู้อำนวยการศูนย์นวัตกรรมการจัดการ DIRECTOR, MANAGEMENT INNOVATION CENTER
  รองศาสตราจารย์ ดร. นฤมล กิมภากรณ์ Associate Professor Dr. Narumon Kimpakorn
  *2134 *2134
  narumon.k@cmu.ac.th narumon.k@cmu.ac.th
รองผู้อำนวยการศูนย์นวัตกรรมการจัดการ DEPUTY DIRECTOR, MANAGEMENT INNOVATION CENTER
  อาจารย์ ชานนท์ ชิงชยานุรักษ์ Dr. Chanon Chingchayanurak
  *2125-27 *2125-27
  chanon.ch@cmu.ac.th chanon.ch@cmu.ac.th
หัวหน้าภาควิชาการบัญชี HEAD, DEPARTMENT OF ACCOUNTING
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. นฤนาถ ศราภัยวานิช Assistant Professor Dr. Naruanard Sarapaivanich
  *2138 *2138
  naruanard.s@cmu.ac.th naruanard.s@cmu.ac.th
หัวหน้าภาควิชาการเงินและการธนาคาร HEAD, DEPARTMENT OF FINANCE AND BANKING
  รองศาสตราจารย์ ดร.รวี ลงกานี Associate Professor Dr. Ravi Lonkani, D.B.A.
  *2125-27 *2125-27
  ravi.l@cmu.ac.th ravi.l@cmu.ac.th
หัวหน้าภาควิชาการจัดการ HEAD, DEPARTMENT OF MANAGEMENT
  รองศาสตราจารย์ อรพิณ สันติธีรากุล Associate Professor Orapin Santidhirakul
  *2130 Fax: 66 53 892201 *2130 Fax: 66 53 892201
  orapin99@gmail.com orapin99@gmail.com
หัวหน้าภาควิชาการตลาด HEAD, DEPARTMENT OF MAKETING
  รองศาสตราจารย์ ดร.พัชรา ตันติประภา Associate Professor Dr. Patchara Tantiprabha
  *2134 - 5 Fax: 66 53 892692 *2134 - 5 Fax: 66 53 892692
  tantipat@gmail.com tantipat@gmail.com

 


directory   directory   directory   directory   directory   directory   directory   directory   directory  

CMU

มหาวิทยาลัยเชียงใหม่

International Relations Division, Office of the University, CMU.
239 Huay Kaew Road, Chiang Mai 50200, THAILAND
Tel: 66 5394 3661 to 5; Fax: 66 53942670
Email: irdcmu@cmu.ac.th
website: CHIANG MAI UNIVERSITY