directory

ทำเนียบผู้บริหารมหาวิทยาลัย
คณะบริหารธุรกิจ
FACULTY OF BUSINESS ADMINISTRATION
Tel. 0 5394 2105, 0 5394 2142, 0 5394* Fax. 0 5389 2201
http://www.ba.cmu.ac.th
e-mail: accba@chiangmai.ac.th
คณบดี DEAN
  รองศาสตราจารย์ ดร. สิริวุฒิ บูรณพิร Associate Professor Dr. Siriwut Buranapin
  *2101 Fax: 66 53 892201 *2101 Fax: 66 53 892201
  siriwut@gmail.com siriwut@gmail.com
รองคณบดี(บริหาร) ASSOCIATE DEAN
  รองศาสตราจารย์ สุวรรณา เลาหะวิสุทธ์ Associate Professor Suvanna Laohavisudhi
  *2102 Fax: 66 53 892201 *2102 Fax: 66 53 892201
  suvanna.l@cmu.ac.th suvanna.l@cmu.ac.th
รองคณบดี(วิชาการ) ASSOCIATE DEAN
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. ชัยวุฒิ ตั้งสมชัย Assistant Professor Dr. Chaiwuth Tangsomchai
  *2104 Fax: 66 53 892210 *2104 Fax: 66 53 892210
  chaiwuthk@gmail.com chaiwuthk@gmail.com
รองคณบดี(วิจัย) ASSOCIATE DEAN
  รองศาสตราจารย์ อรชร มณีสงฆ์ Associate Professor Orachon Maneesong
  *2103 Fax: 66 53 942103 *2103 Fax: 66 53 942103
  omansong@yahoo.com omansong@yahoo.com
รองคณบดี(พัฒนาคุณภาพนักศึกษา) ASSOCIATE DEAN
  อาจารย์ ดร. เขมกร ไชยประสิทธิ์ Dr. Kemakorn Chaiprasit
  *2148 Fax: 66 53 892210 *2148 Fax: 66 53 892210
  kemakorn@hotmail.com kemakorn@hotmail.com
ผู้ช่วยคณบดี (บริการวิชาการและวิเทศสัมพันธ์) ASSISTANT DEAN
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. จอมใจ แซมเพชร Assistant Professor Dr. Jomjai Sampet, rer.soc.oec.
  *2142 Fax: 66 53 942103 *2142 Fax: 66 53 942103
  jomjais@hotmail.com jomjais@hotmail.com
ผู้ช่วยคณบดี (พัฒนาคุณภาพนักศึกษา) ASSISTANT DEAN
  อาจารย์ ดร.วิสุทธร จิตอารี Dr. Wisuttorn Jitaree
  *2112 Fax: 66 53 892210 *2112 Fax: 66 53 892210
  wisuttorn.j@cmu.ac.th wisuttorn.j@cmu.ac.th
ผู้ช่วยคณบดี (ประกันคุณภาพการศึกษา) ASSISTANT DEAN
  อาจารย์ ดร.ปิติมา ดิศกุลเนติวิทย์ Dr. Pitima Diskulnetivitya
  *2128 Fax: 66 53 892201 *2128 Fax: 66 53 892201
  pitima.d@cmu.ac.th pitima.d@cmu.ac.th
ผู้ช่วยคณบดี (บริหารและพัฒนาระบบ) ASSISTANT DEAN
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อดิศักดิ์ ธีรานุพัฒนา Assistant Professor Dr. Adisak Theeranuphattana
  *2116 Fax: 66 53 892201 *2116 Fax: 66 53 892201
  adisakt@gmail.com adisakt@gmail.com
หัวหน้าภาควิชาการบัญชี HEAD, DEPARTMENT OF ACCOUNTING
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. นฤนาถ ศราภัยวานิช Assistant Professor Dr. Naruanard Sarapaivanich
  *2138 Fax: 66 53 942119 *2138 Fax: 66 53 942119
  naruanard.s@cmu.ac.th naruanard.s@cmu.ac.th
หัวหน้าภาควิชาการเงินและการธนาคาร HEAD, DEPARTMENT OF FINANCE AND BANKING
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ สุจรรย์พินธ์ สุวรรณพันธ์ Assistant Professor Suchanphin Suwanaphan
  *2126 Fax: 66 53 892201 *2126 Fax: 66 53 892201
  suchanphin@gmail.com suchanphin@gmail.com
หัวหน้าภาควิชาการจัดการ HEAD, DEPARTMENT OF MANAGEMENT
  รองศาสตราจารย์ อรพิณ สันติธีรากุล Associate Professor Orapin Santidhirakul
  *2130 Fax: 66 53 892201 *2130 Fax: 66 53 892201
  orapin99@gmail.com orapin99@gmail.com
หัวหน้าภาควิชาการตลาด HEAD, DEPARTMENT OF MAKETING
  รองศาสตราจารย์ ดร.พัชรา ตันติประภา Associate Professor Dr. Patchara Tantiprabha
  *2134 - 5 Fax: 66 53 892692 *2134 - 5 Fax: 66 53 892692
  tantipat@gmail.com tantipat@gmail.com
ผู้อำนวยการศูนย์นวัตกรรมการจัดการ DIRECTOR , MANAGEMENT INNOVATION CENTER
  อาจารย์ ดร. ก้องภู นิมานันท์ Dr. Khongphu Nimanandh
  2151 Fax: 66 53 892201 2151 Fax: 66 53 892201
  khongphu@hotmail.com khongphu@hotmail.com

 


directory   directory   directory   directory   directory   directory   directory   directory   directory  

CMU

มหาวิทยาลัยเชียงใหม่

International Relations Division, Office of the University, CMU.
239 Huay Kaew Road, Chiang Mai 50200, THAILAND
Tel: 66 5394 3661 to 5; Fax: 66 53942670
Email: irdcmu@cmu.ac.th
website: CHIANG MAI UNIVERSITY