directory

ทำเนียบผู้บริหารมหาวิทยาลัย
คณะเภสัชศาสตร์
FACULTY OF PHARMACY
Tel. 0 5394 4342-3, 0 5349* Fax. 0 5322 2741
http://www.pharmacy.cmu.ac.th/
e-mail: wandee@pharmacy.cmu.ac.th
คณบดี DEAN
  รองศาสตราจารย์ ดร.ภก.วิรัตน์ นิวัฒนนันท์ Associate Professor Wirat Niwatananun, Ph.D.
  *4301 *4301
  wirat.n@cmu.ac.th wirat.n@cmu.ac.th
รองคณบดีฝ่ายวิจัยและวิเทศสัมพันธ์ ASSOCIATE DEAN FOR RESEARCH AND INTERNATIONAL AFFAIRS
  รองศาสตราจารย์ ดร.ภก.ศิริวิภา ปิยะมงคล Associate Professor Sirivipa Piyamongkol, Ph.D.
  *4304 *4304
  sirivipa.p@cmu.ac.th sirivipa.p@cmu.ac.th
รองคณบดีฝ่ายบริหารและศิษย์เก่าสัมพันธ์ ASSOCIATE DEAN FOR ADMINISTRATIVE AND ALUMNI AFFAIRS
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภก.ทรงวุฒิ ยศวิมลวัฒน์ Assistant Professor Songwut Yotsawimonwat, Ph.D.
  *1506 *1506
  songwut.y@cmu.ac.th songwut.y@cmu.ac.th
รองคณบดีฝ่ายแผนงานและพัฒนาคุณภาพ ASSOCIATE DEAN FOR PLANNING AND QUALITY DEVELOPMENT
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภญ.รัตนาภรณ์ อาวิพันธ์ Assistant Professor Ratanaporn Awiphan, Ph.D.
  *4303, 085-0407579 *4303, 085-0407579
  ratanaporn.a@cmu.ac.th ; ratanaaw@yahoo.com ratanaporn.a@cmu.ac.th ; ratanaaw@yahoo.com
รองคณบดีฝ่ายวิชาการ ASSOCIATE DEAN FOR ACADEMIC AFFAIRS
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภญ.หทัยกาญจน์ เชาวนพูนผล Assistant Professor Hathaikan Chowwanapoonpohn, Ph.D.
  *4305 *4305
  hathaikan.chow@cmu.ac.th hathaikan.chow@cmu.ac.th
ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายเทคโนโลยีสารสนเทศ ASSISTANT DEAN FOR INFORMATION TECHNOLOGY
  อาจารย์ ดร.ภก.สกนธ์ สุภากุล Sakon Supakul, Ph.D.
  *4339 *4339
  sakon.s@cmu.ac.th sakon.s@cmu.ac.th
ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายบัณฑิตศึกษา ASSISTANT DEAN FOR GRADUATE STUDIES
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภญ.อำไพ พฤติวรพงศ์กุล Assistant Professor Ampai Phrutivorapongkul
 
  ampai.phrutiv@cmu.ac.th ampai.phrutiv@cmu.ac.th
ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายพัฒนานักศึกษา ASSISTANT DEAN FOR STUDENT AFFAIRS
  อาจารย์ ดร.ภก.สมจริง รุ่งแจ้ง Somjing Roongjang, Ph.D.
  *4302 *4302
  Somjing.r@cmu.ac.th Somjing.r@cmu.ac.th
ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายวิชาชีพและบริการวิชาการ ASSISTANT DEAN FOR PROFESSIONAL AFFAIRS AND ACADEMIC SERVICES
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภญ.นันทวรรณ กิติกรรณากรณ์ Assistant Professor Nantawarn Kitikannakorn, Ph.D.
  *4304 *4304
  nantawarn.k@cmu.ac.th ; rx048@yahoo.com nantawarn.k@cmu.ac.th ; rx048@yahoo.com
หัวหน้าศูนย์บริการเภสัชกรรม HEAD OF PHARMACY SERVICE CENTER
  อาจารย์ ดร.ภญ.ดรุณี หงษ์วิเศษ Darunee Hongwiset, Dr.rer.nat.
  *4386 *4386
  darunee.h@cmu.ac.th darunee.h@cmu.ac.th
ผู้อำนวยการศูนย์ปฏิบัติการเภสัชชุมชน DIRECTOR OF THE UNIVERSITY PHARMACY
  รองศาสตราจารย์ ภญ.ชบาไพร โพธิ์สุยะ Associate Professor Chabaphai Phosuya, M.A.
  *4333 *4333
  chaba.pharmacy@gmail.com chaba.pharmacy@gmail.com
หัวหน้าภาควิชาวิทยาศาสตร์เภสัชกรรม HEAD OF PHARMACEUTICAL SCIENCES DEPARTMENT
  รองศาสตราจารย์ ดร.ภญ.สุพร จารุมณี Associate Professor Suporn Charumanee, Ph.D.
  *4356 *4356
  suporn.charumanee@cmu.ac.th suporn.charumanee@cmu.ac.th
หัวหน้าภาควิชาบริบาลเภสัชกรรม HEAD OF PHARMACEUTICAL CARE DEPARTMENT
  รองศาสตราจารย์ ภก.โชคชัย วงศ์สินทรัพย์ Associate Professor Chokchai Wonngsinsup, M.Sc.
  *1509, *4351 *1509, *4351
  chok2909@gmail.com chok2909@gmail.com

 


directory   directory   directory   directory   directory   directory   directory   directory   directory  

CMU

มหาวิทยาลัยเชียงใหม่

International Relations Division, Office of the University, CMU.
239 Huay Kaew Road, Chiang Mai 50200, THAILAND
Tel: 66 5394 3661 to 5; Fax: 66 53942670
Email: irdcmu@cmu.ac.th
website: CHIANG MAI UNIVERSITY